โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า สมุทรปราการ |
ลำดับที่ |
ชื่อ - ชื่อสกุล |
ตำแหน่ง |
ฝ่ายบริหาร | ||
1 |
นางสุพัตรา ลิ้มวัฒนชัย | ผู้อำนวยการโรงเรียน |
2 |
นางวศรินทร์ บุญแจ่ม | ผู้ช่วยผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานวิชาการ |
3 |
นางสุกัญญา แจ้งเนตร | ผู้ช่วยผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานงบประมาณ |
4 |
นายฐนพงศ์ สอนสะอาด | ผู้ช่วยผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานกิจการนักเรียน |
5 |
นางยุวดี สอนสะอาด | ผู้ช่วยผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานกิจการนักเรียน |
6 |
นายมานพ มีสุข | ผู้ช่วยผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานทั่วไป |
7 |
น.ส.นวรัตน์ จิตรตะโสภะโน | ผู้ช่วยผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานแผนงานฯ |
8 |
นายวัชรกร เผื่อนโชติ | ผู้ช่วยผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานบุคคล |
กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย | ||
1 |
นายณัฐดนัย ศรีทะบาล | ครู |
2 |
นางยุวดี สอนสะอาด | ครู |
3 |
นางสาวดวงรัตน์ จุ้ยศิริ | ครู |
4 |
นางสาวลัดดาวัลย์ พุทธานุ | ครู |
5 |
นางสาวพยอม ทวีสวัสดิ์ | ครู |
6 |
นางสาวณัฐทยา เจริญวงษ์ | ครู |
7 |
นางสาวปัญจพร ทาทอง | ครู |
8 |
นางสาวภรนิพา คำประภา | ครู |
9 |
นางสาวดุจดาว ประทุมมา | ครู |
10 |
นายทศพร สมวงศ์ | ครู |
11 |
นางสาวเขมิกา สมบุญวงศ์ศิริ | ครู |
12 |
นายอนันต์ กิจสคม | ครูผู้ช่วย |
13 |
นายณัฐวุฒิ เพ็ชรแดง | ครูผู้ช่วย |
14 |
นางสาวสุพรรณี ยูฮันนัน | ครูผู้ช่วย |
กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ | ||
1 |
นางสาวทัณฑิมา ไตรสุวรรณ | ครู |
2 |
นางสาวสุรางค์ กังบู๊ | ครู |
3 |
นางสาวชนิดาภา เผือกผ่อง | ครู |
4 |
นางสาววีรีณ เชื้อแก้ว | ครู |
5 |
นางพัชรินทร์ ทวีธรรมถาวร | ครู |
6 |
นางสาวนภา ทองประเสริฐ | ครู |
7 |
นางสาวจีรวรรณ ปัทมปราณี | ครู |
8 |
นางสาวนันทนัช สาลีพันธ์ | ครู |
9 |
นางสาวมัลลิกา เทียนกุล | ครู |
10 |
นายธนกร มูลคำก้อน | ครู |
11 |
นางสาวสุกัญญา หลี่ | ครู |
12 |
นางสาวสรัญญา มานะจิตร | ครู |
13 |
นางสาวปรารถนา ละบุญเรือง | ครู |
14 |
นางสาวกนกวรรณ พันนาดี | ครู |
15 |
นางสาวอนงค์นาถ ปรีชาชาญ | ครู |
16 |
นางสาวบะฮ์รียะฮ์ มาหะมะ | ครูผู้ช่วย |
17 |
นางสาวกรรณิกา เหาะสัน | ครูผู้ช่วย |
18 |
Mr.Ugwegbulam Uche George | ผู้ช่วยสอน |
19 |
Mrs.Cheryl Cunanan | ผู้ช่วยสอน |
20 |
Mr.RojerAl bancis | ผู้ช่วยสอน |
21 |
Mr.Bonifacio S.Dayo | ผู้ช่วยสอน |
กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม | ||
1 |
นายเจษฏา ชาญอักษร | ครู |
2 |
นางสาวภัทชรีพร ทองไชย | ครู |
3 |
นายวิษณุ ขำวงษ์ | ครู |
4 |
นางสาวขวัญฤทัย คุ้มศิริ | ครู |
5 |
นางสาวศศิธร มัทนาภรณ์สกุล | ครู |
6 |
นายกิตติเกียรติ นิลดำ | ครู |
7 |
ว่าที่ร้อยตรีหญิงสุทธิรา ศิริรัตน์วัฒนากุล | ครู |
8 |
นายภราดา แสงสว่าง | ครู |
9 |
นางสาวสดุดี คชาวงษ์ | ครู |
10 |
นางสาวอารีรัตน์ อมรเวช | ครูผู้ช่วย |
11 |
นางสาวชุติมา สดเจริญ | ครูผู้ช่วย |
12 |
นายธนาธิป ชูธรรมขันต์ | ครูผู้ช่วย |
13 |
นางสาวสุพัตรา ภู่เจริญสิริ | ครูผู้ช่วย |
14 |
นางสาวพิชญากร พันธ์ยก | ครูผู้ช่วย |
15 |
นางสาวกรรณิการ์ สรนุวัต | ครูผู้ช่วย |
16 |
นายจิรพันธุ์ แป้นพุทรา | ครูผู้ช่วย |
กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ | ||
1 |
นางวศรินทร์ บุญแจ่ม | ครู |
2 |
นายอภินันท์ ก้อนกลีบ | ครู |
3 |
นายเอกพจน์ ชาวบ้านกร่าง | ครู |
4 |
นางสาวกาญจนา นมัสโก | ครู |
5 |
นางสาวทิพย์วรรณ สีเคนา | ครูผู้ช่วย |
6 |
นางสาวรพีพร ขาวหอม | ครูผู้ช่วย |
7 |
นางสาวสุภาพร สิทธิมงคล | ครูผู้ช่วย |
8 |
นายวรวิทย์ ภูแก้ว | ครูผู้ช่วย |
9 |
นายอังคาร จันทร์คลาย | ครูผู้ช่วย |
10 |
นางสาวขวัญใจ วหะโรจน์ | อัตราจ้าง |
11 |
นางสาวเมทินี เงางาม | อัตราจ้าง |
12 |
นางสาวดวงสมร ดอนจันไพร | อัตราจ้าง |
13 |
นางสาวนิภาพร อาจนาเสียว | ผู้ช่วยสอน |
14 |
นางสาวพัชรี หนูละหาน | ผู้ช่วยสอน |
กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ | ||
1 |
นายสุนาวิน แสงจันทร์ | ครู |
2 |
นางสาววาสนา ศิลา | ครู |
3 |
นางบุศรินทร์ แสงใหญ่ | ครู |
4 |
นายมานพ มีสุข | ครู |
5 |
นางสาวเมทินี รำพึงสุข | ครู |
6 |
นางสาวผกามาศ คงเกื้อ | ครู |
7 |
นายกฤษฎา ทิพย์เมืองเก่า | ครู |
8 |
นางสาวละมัย บุญช่วย | ครู |
9 |
นายภัทรพงษ์ วรรณกุล | ครู |
10 |
นางสาวรัชนีวรรณ ศิลาโล้ (คณิต) | ครู |
11 |
นางสาวอรทิรา รัตน์พงษ์โสภิต (สังคม) | ครู |
12 |
นางสาวนพรัตน์ มั่นยิ่ง | ครูผู้ช่วย |
13 |
นางสาวรัชฎาภรณ์ จันโท | ครูผู้ช่วย |
14 |
นายประทาเทพ ทัพเนตร | อัตราจ้าง |
15 |
นางสาวทองสุข หงส์ทอง | อัตราจ้าง |
16 |
นางสาววรารัตน์ เจนการ | อัตราจ้าง |
17 |
นางสาวรัตติภรณ์ ชำนาญ | อัตราจ้าง |
18 |
นายปกรณ์ บริบูรณ์ทรัพย์ | ผู้ช่วยสอน |
19 |
นางสาววนิดา ดลประสิทธิ์ | อัตราจ้าง |
20 |
นางสาวกาญจนา จันทาทอง | อัตราจ้าง |
กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษา | ||
1 |
นางสาวสิริกร จันทร์ศิริยานันท์ | ครู |
2 |
นายกำพล กันเกตุแก้ว | ครู |
3 |
นางสาวสายพิณ นราธนานนท์ | ครู |
4 |
นายทศพร สระแก้ว | ครู |
5 |
นายสมสิทธิ์ สุขตลอดกาล | ครู |
6 |
นายวิเนตร แสนศิริ | อัตราจ้าง |
7 |
นางสุนันทา ชมสวัสดิ์ | อัตราจ้าง |
8 |
นางสาววลัยลักษณ์ หาญสิงห์ | อัตราจ้าง |
9 |
ว่าที่ร้อยตรีษรยุทธ ฦาชา | อัตราจ้าง |
กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ | ||
1 |
นายวัชกร เผื่อนโชติ | ครู |
2 |
นางวิไลวรรณ คชาวงษ์ | ครู |
3 |
นายจักรพันธ์ พลอยบุศย์ | ครู |
4 |
นางมนัสนันท์ วงศ์กาฬสินธุ์ | ครู |
5 |
นายวิทยา สุวรรณคีรี | ครู |
6 |
นางสาวหทัยรัตน์ บุญมา | ครูผู้ช่วย |
7 |
ว่าที่ร้อยตรีอรรถวิทย์ สิงหนสาย | อัตราจ้าง |
8 |
นางสาวปนิตา เชื้อทอง | ผู้ช่วยสอน |
9 |
นางสาวปดิวรัดา ใจแก้ว | ผู้ช่วยสอน |
10 |
นายสุรสิงห์ แก้วเศษ | ผู้ช่วยสอน |
กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี | ||
1 |
นางวลัยพรรณ พันธ์อ้น | ครู |
2 |
นายสมคิด พวงเงิน | ครู |
3 |
นางสาววรีณา บุญญฤทธิ์ | ครู |
4 |
นายสมศักดิ์ ศรีวรการ | ครู |
5 |
นางนภัสวรรณ เยี่ยมสมุทร | ครู |
6 |
นายฐนพงศ์ สอนสะอาด | ครู |
7 |
นางสาวนวรัตน์ จิตรตะโสภะโน | ครู |
8 |
นางสาวกรกฎ อินทรพันธ์ | ครู |
9 |
นายพนาดร แสนใจ | ครู |
10 |
นางสาวจิราพร อ่อนแล | ครู |
11 |
นางสาวพรสวรรค์ น้ำใจเพชร | ครู |
12 |
นางสาวคุณัญญา โคตรประทุม | ครูผู้ช่วย |
13 |
นางสาวดวงกมล ชาวน้ำ (ธุรกิจ) | พนักงานราชการ |
14 |
นางสาวดุษฎีภรณ์ พิมพ์น้อย | อัตราจ้าง |
15 |
นางสุรีย์ สังข์ศิริ | อัตราจ้าง |
16 |
นางสาววรัญญา แจ่มมาก | อัตราจ้าง |
17 |
นางสาวนิภาภัทร ตั้งจิตต์ธรรม | อัตราจ้าง |
18 |
นางสาวโสมนัสสา พงษ์สุวรรณ | อัตราจ้าง |
19 |
นางสาวนวลบวร ขำเจริญ (ธุรกิจ) | อัตราจ้าง |
20 |
นางสาวคณิตา ซากัน | อัตราจ้าง |
21 |
นางสาวสายชล โนรี | อัตราจ้าง |
22 |
นางสาวอมรรัตน์ มนัสถาวร (ธุรกิจ) | อัตราจ้าง |
23 |
นายฉัตรชัย มีวัฒนะ | ผู้ช่วยสอน |
24 |
นางชิดชนก เกตุสุวรรณ | อัตราจ้าง |
แนะแนว | ||
1 |
นายแมนพงษ์ กองแก้ว | ผู้ช่วยสอน |
2 |
นายสธน พรหมเรนทร์ | ผู้ช่วยสอน |
3 |
นางสาวสุทธิชา ไชยวงศ์ | ผู้ช่วยสอน |
4 |
นายณัฐวุฒิ วงศ์ศรีเผือก | อัตราจ้าง |
เจ้าหน้าที่สำนักงาน | ||
1 |
นางกนกวรรณ จิตต์ประสงค์ | เจ้าหน้าที่ |
2 |
นางสาวอิสรีย์ แก้วสกุลทรัพย์ | เจ้าหน้าที่ |
3 |
นางสาววันทนา ละชั่ว | เจ้าหน้าที่ |
4 |
นายประภพ บุญแจ่ม | เจ้าหน้าที่ |
5 |
นายวัลลภ น้อยสุขะ | เจ้าหน้าที่ |
6 |
นางสาวศิวิมล จิตต์ประสงค์ | เจ้าหน้าที่ |
7 |
นางสาวชนัญชิดา อยู่เจริญ | เจ้าหน้าที่ |
8 |
นายเตวิช ตามวงษ์วาน | เจ้าหน้าที่ |
9 |
นางสาวอัญชลี มีพรกิจ | เจ้าหน้าที่ |
10 |
นางสาวศิริพร ศรีนาค | เจ้าหน้าที่ |
11 |
นางสาวสุพิชชา คล้ายกิ่ง | เจ้าหน้าที่ |
12 |
นายณรภัทร พิทักษ์ธรรม | เจ้าหน้าที่ |
13 |
นายอติชาติ แย้มทับทิม | เจ้าหน้าที่ |
14 |
นายฉัตรชัย หาแพง | เจ้าหน้าที่ |
15 |
นางสาวปภาวิดา เวฬุวนารักษ์ | เจ้าหน้าที่ |
16 |
นายณรภัทร พิทักษ์ธรรม | เจ้าหน้าที่ |
17 |
นายอดิศร สุรัสวดี | เจ้าหน้าที่ |
ลูกจ้างประจำ | ||
1 |
นายสมคิด สำองค์ญาติ | นักการภารโรง |
2 |
นายวิรัช อินทร์พร | นักการภารโรง |
3 |
นางสาวบุญช่วย สืบสีสุก | นักการภารโรง |
4 |
นายสมปอง ขำวงษ์ | นักการภารโรง |
5 |
นายนิรันดร์ พิกุลขาว | นักการภารโรง |
6 |
นายวิฑูรย์ จิวใจดี | นักการภารโรง |
7 |
นายบุญจันทร์ เวฬุวนารักษ์ | นักการภารโรง |
8 |
นายพงษ์ศักดิ์ พรหมสิทธิ์ | พนักงานขับรถ |
9 |
นายจำรอง นาคโสดา | พนักงานขับรถ |
ลูกจ้างชั่วคราว | ||
1 |
นายศุภวุฒิ เรืองสวัสดิ์ | นักการ |
2 |
นางจำเรียง เดชจร | แม่บ้าน |
3 |
นายประสาน มิตรรัก | คนสวน |
4 |
นางสาวน้ำค้าง จารีกุลย์ | คนสวน |
5 |
นายวิชัย แย้มทับทิม | ยาม |
6 |
นายธงชัย ทรัพย์สอน | ยาม |
7 |
นายสมศักดิ์ แซ่ลี้ | ยาม |